วันพฤหัสที่ 11 สิงหาคม 2565 บริษัท เอ็น.ซี.เอส.โกลด์เบรด จำกัด ร่วมกับ บริษัท โคลเวอร์ โซลูชั่น ได้จัดกิจกรรม ขนมปังโกลด์เบรด “อิ่มรอยยิ้ม เติมเต็มความสุขให้น้อง” ซึ่งจัดต่อเนื่องกันมาแล้วเป็นครั้งที่ 3 โดยโครงการนี้หวังเติมรอยยิ้มให้กับน้องๆ เยาวชนที่อยู่ในโรงเรียนในพื้นที่ห่างไกล ซึ่งครั้งนี้ได้รับความร่วมมือจาก จิตอาสา มาจากหลายภาคส่วน อาทิ จิตอาสาประชาชนทั่วไป ,น้องๆจาก มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ คณะผู้บริหาร พร้อมนักร้องเสียงนุ่มลึกอย่าง คุณไต้ฝุ่น กนกฉัตร และนักร้องวงจักรวาไลย ได้ลงพื้นที่ทำกิจกรรมร่วมกัน ณ โรงเรียนวัดทางข้ามน้อย จังหวัดฉะเชิงเทรา โดยในกิจกรรมได้ร่วมมอบสิ่งของที่จำเป็นให้กับทางโรงเรียนวัดทางข้ามน้อย อาทิ มอบทุนการศึกษา, อุปกรณ์การกีฬา ,มอบสีเบเยอร์พร้อมอุปกรณ์ทาสี เพื่อทารั้วโรงเรียน ห้องน้ำ อ่างล้างหน้าแปรงฟัน ฐานพระ แนวรั้วปลูกต้นไม้ ,มอบอาหารกลางวัน ,ตัดผมฟรีให้น้องๆ นักเรียน และต่อด้วยกิจกรรมฟื้นฟูภูมิทัศน์ของโรงเรียน นำทีมโดยผู้บริหาร คุณสุทัศน์ นันชัย กรรมการผู้จัดการ และคุณเบญจวรรณ นันชัย รองกรรมการผู้จัดการ บริษัท เอ็น.ซี.เอส.โกลด์เบรด จำกัด และ พี่ๆน้องๆ จิตอาสา ร่วมแรงร่วมใจกันในกิจกรรมครั้งนี้อย่างสนุกสนานและประทับใจ
สำหรับกิจกรรมครั้งต่อไปติดตามได้ที่เพจขนมปังโกลด์เบรด
![](https://img-ha.mthcdn.com/Mn4THfTX0DEbX6gk8K6XsnQ4ros=/mthai.com/app/uploads/2022/08/312613-1024x577.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/3emg8SmRVqhBEcVK-ieIuPc5_NA=/mthai.com/app/uploads/2022/08/312614-1024x577.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/4XUwPOv4DoeDWubcoMdJOO4U9bw=/mthai.com/app/uploads/2022/08/312615-1024x577.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/JfmjFDPYn42qyxXNsLeAxVO0nTI=/mthai.com/app/uploads/2022/08/312616-1024x577.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/lEsudeTJCLrKHzSVu4fGQG-W45k=/mthai.com/app/uploads/2022/08/312617-1024x577.jpg)