ผลิตภัณฑ์เครื่องดื่มสไปรท์ จับมือ Plan B ผู้นำสื่อนอกบ้านของประเทศไทย นำเสนอโฆษณาบนจอป้ายจราจรอัจฉริยะให้เข้ากับสภาพจราจรและอากาศของกรุงเทพที่พุ่งเกิน 32 องศา ด้วยข้อความชวนยิ้มสุดโดนใจให้คนกรุงเทพ Stay Cool ได้แม้จะอยู่ในสภาวะที่ทำให้รู้สึกหัวร้อน ไม่ว่าจะเป็นการรวบรวมชื่อถนนของกรุงเทพฯ ที่บ่งบอกถึงความร้อนแรง เพื่อมาล้อไปกับอุณหภูมิของกรุงเทพ เช่น ถนนเชื้อเพลิง ถนนพระอาทิตย์ ถนนศาลาแดง พร้อมปิดท้ายชวนขำย่าง “หนีร้อนมาอ้อนเย็น ร้อนแล้วไงเย็นซ่าได้ทุกเวลากับสไปรท์ ไม่มีน้ำตาล” หรือ “ไฟเขียวชั่วพริบตา แต่ไฟแดงชั่วชีวิต ดื่มสไปรท์ แยกไหนก็ไหลลื่น เพราะสดชื่นอยู่ที่ใจ” ดังนั้น ไม่ว่าคุณจะอยู่บนถนนสายไหนทั่วกรุงเทพ อย่าลืมสังเกตโฆษณาที่ทาง Plan B ร่วมกับ สไปรท์ ไม่มีน้ำตาล สร้างสรรค์ขึ้นมาเพื่อเอาใจคนไทยทุกคน #ร้อนแล้วไงเย็นซ่าได้ทุกเวลา #SpriteNoSugar”
![](https://img-ha.mthcdn.com/IM2_tcPvWmUEcFTHuUbslFFwWnU=/mthai.com/app/uploads/2022/05/1-25-1024x683.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/RPRMoiguicQh-lAjvXEnml7RcW8=/mthai.com/app/uploads/2022/05/2-19-1024x683.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/1Tmepl_9QpOZ0IWJxKrzLWLfYjY=/mthai.com/app/uploads/2022/05/3-14-1024x683.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/8DDCQsUlazZyw58kvJelmilc6jc=/mthai.com/app/uploads/2022/05/4-12-1024x683.jpg)