ปล่อยซิงเกิลคู่กันครั้งแรกปุ๊บ! ก็ติดเทรนด์ทวิตเตอร์ อันดับ 1 ปั๊บ! กับ “ชีวิตดี..เพราะมีเธอ” ของสองหนุ่มสุดฮอต “มิว”ศุภศิษฏ์ และ “กลัฟ” คณาวุฒิ แบรนด์แอมบาสเดอร์คู่แรกในไทยของ “แคนดี้ (Candy)” แบรนด์ผลิตภัณฑ์เครื่องใช้ไฟฟ้าสัญชาติอิตาลี ที่แฟนคลับตั้งหน้าตั้งตาเตรียมกรี๊ดไปกับความสดใส ลุคหวานละมุน ของทั้งคู่ ที่มากับทำนองเพลง และท่าเต้นสนุกๆ กับชีวีตดี๊ดีย์ เมื่อมีแคนดี้ตอบโจทย์ความสะดวกสบาย ตามไปฟินกับผลงานสุดน่ารักของทั้งคู่ได้ที่ Youtube: Candy Thailand หรือ เฟซบุ๊คแฟนเพจ CandyOfficialTH พร้อมสิทธิ์เป็น Candy Lover ก่อนใคร!
![](https://img-ha.mthcdn.com/QiKoFvjSSnbxsoXE4wQE4-Li9so=/mthai.com/app/uploads/2021/05/candymg-943x1024.jpg)