วนัช เฟิร์ส เปิดตัวชุดแต่งงานสุดตระการตาในงานแฟชั่นโชว์สุดยิ่งใหญ่ MARRY ME AT MARRIOTT – Wedding & Honeymoon Fair สรรค์ สุดเกตุ และ ณภัทร์ นิยมแย้ม สองผู้บริหารหนุ่มจาก ห้องเสื้อ วนัช เฟิร์ส ยกคาราวานชุดแต่งงานกว่า 11 ชุด ร่วมแฟชั่นโชว์สุดยิ่งใหญ่ในงาน “MARRY ME AT MARRIOTT – Wedding & Honeymoon Fair”
![](https://img-ha.mthcdn.com/jDfYdsKeQQDGXmxrEX_cxALCYfo=/mthai.com/app/uploads/2021/03/335174-f-1024x683.jpg)
โดยได้นางแบบกิตติมศักดิ์ พรฟ้า-ปุณิกา กุลสุนทรรัตน์ รองอันดับสอง มิสยูนิเวิร์สไทยแลนด์ 2020 มาร่วมเดินแบบให้กับทางห้องเสื้อในครั้งนี้ และยังได้รับเกียรติจาก วิลาวัลย์ พูนกุล (ผู้อำนวยการฝ่ายบริหารจัดเลี้ยง และการประชุมสัมมนา) และ อัครวิทย์ จิรกิตติสุนทร (ผู้จัดการฝ่ายขาย ด้านงานจัดเลี้ยง และงานฉลองมงคลสมรส) เป็นผู้ให้การต้อนรับ ณ โรงแรม ดิ แอทธินี โฮเทล แบงค็อก, อะ ลักซ์ชูรี คอลเล็คชั่น โฮเทล เมื่อวันก่อน
![](https://img-ha.mthcdn.com/foIhoQ9LUWg6HFDBcgGXtQu5M7Q=/mthai.com/app/uploads/2021/03/335176-f-1024x683.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/ewmE7Iq9Mh08uyiwkz8hp60GfjI=/mthai.com/app/uploads/2021/03/335173-f-1024x683.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/tsqVDHPe8O9i4y34qnOv-owEQSY=/mthai.com/app/uploads/2021/03/1-46-1024x683.jpg)
ภาพจากซ้ายไปขวา
- อัครวิทย์ จิรกิตติสุนทร (ผู้จัดการฝ่ายขาย ด้านงานจัดเลี้ยง และงานฉลองมงคลสมรส)
- สรรค์ สุดเกตุ (ผู้บริหารจาก ห้องเสื้อ วนัช เฟิร์ส)
- พรฟ้า-ปุณิกา กุลสุนทรรัตน์ (รองอันดับสอง มิสยูนิเวิร์สไทยแลนด์ 2020)
- วิลาวัลย์ พูนกุล (ผู้อำนวยการฝ่ายบริหารจัดเลี้ยง และการประชุมสัมมนา)
- ณภัทร์ นิยมแย้ม (ผู้บริหาร ห้องเสื้อ วนัช เฟิร์ส)