โรงเรียนพัฒนาทักษะการขับขี่รถขับเคลื่อนสี่ล้อ หรือ Spirit of the 4×4 Driving School โดย สุกานดา ปภัสร์พงษ์ ผู้อำนวยการฯ เปิดอบรมคอร์สแรก Basic Part time รุ่นที่ 1/2021 ณ สนาม SPIRIT ADVENTURE GROUND จ. นครนายก เมื่อวันที่ 20 กุมภาพันธ์ ที่ผ่านมา
![SPIRIT 4x4](https://img-ha.mthcdn.com/4PDYWivfG9XuS7u__-WaIgcmGQU=/mthai.com/app/uploads/2021/03/Spirit06.jpg)
![SPIRIT 4x4](https://img-ha.mthcdn.com/EmumJEAGtTFUJqXqqJuipVCfx-s=/mthai.com/app/uploads/2021/03/Spirit03.jpg)
สนาม SPIRIT ADVENTURE GROUND จ. นครนายก ประกอบด้วย สนามฝึก และอาคาร Clubhouse รองรับผู้เข้าอบรมหลักสูตร Basic และ Advance ทั้งแบบ Part time และ SUV (Full time)
![SPIRIT 4x4](https://img-ha.mthcdn.com/v6bAdSvzCBqMYWcqnL1DvQsrq5M=/mthai.com/app/uploads/2021/03/Spirit04.jpg)
![SPIRIT 4x4](https://img-ha.mthcdn.com/yI3LumvqCdtoBgjmPDIVruC_OXs=/mthai.com/app/uploads/2021/03/Spirit07.jpg)
สนใจเข้าร่วมการอบรม สามารถสอบถามรายละเอียดได้ที่ โทรศัพท์ 0-2055-8444 ต่อ 434, 435 E-Mail: sukanda@imc.co.th หรือ Facebook: Spirit of the 4×4 Driving School และ spirit4x4.imc.co.th
![SPIRIT 4x4](https://img-ha.mthcdn.com/vs3sVlUal_t7_zobj0dnthiBDUI=/mthai.com/app/uploads/2021/03/Spirit08.jpg)