เรียกว่าเป็นการโคจรมารวมตัวกันของศิลปินไอดอลรุ่นใหม่สุดปัง! เมื่อ นนท์ ธนนท์ แท็คทีม BEAN NAPASON และหนุ่มๆ SLAPKISS รับเชิญร่วมมินิคอนเสิร์ต THE POWER BAND 2022 Season 2 รอบชิงชนะเลิศ ของเวทีประกวดวงดนตรีสากล ประจำปี 2565 เพื่อเป็นกำลังใจให้คนรุ่นใหม่ที่มีความฝันอยากเป็นศิลปิน และประสบความสำเร็จบนเส้นทางสายดนตรี แฟนคลับห้ามพลาด! มาร่วมส่งแรงใจเชียร์กันได้ผ่านไลฟ์สตรีมมิ่งช่องทาง YouTube : KING POWER THAI POWER พลังคนไทย ในวันที่ 4 พฤศจิกายนนี้ ตั้งแต่เวลา 19.50 – 22.00 น.
![](https://img-ha.mthcdn.com/WKoI_dcAc3tM_cbhuBUUkyE9nGo=/mthai.com/app/uploads/2022/10/THE-POWER-BAND-2022-Final-1-683x1024.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/MLlgU5LFjyXpZkEVLT_llQyg1OA=/mthai.com/app/uploads/2022/10/THE-POWER-BAND-2022-Final-3-1024x1024.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/MYWoVu-Hx_ujCc_nkSj4wO3x1Qo=/mthai.com/app/uploads/2022/10/THE-POWER-BAND-2022-Final-2-1024x683.jpg)