มีโอกาสได้กลับมาร่วมงานกับ ค่าย “จีดีเอช” อีกครั้ง หลังจากเคยฝากผลงานมาแล้วในหนังเรื่อง “น้อง.พี่.ที่รัก” งานนี้ ญาญ่า-อุรัสยา เสปอร์บันด์ ออกอาการปลื้มสุด ๆ ที่จะได้ร่วมงานกับผู้กำกับในดวงใจอย่าง “เต๋อ-นวพล ธำรงรัตนฤทธิ์” ในภาพยนตร์เรื่องใหม่ “FAST & FEEL LOVE เร็วโหด..เหมือนโกรธเธอ” ประชันฝีมือกับพระเอกมาดกวนอย่าง “นัท-ณัฏฐ์ กิจจริต” พร้อมด้วยทีมนักแสดงฝีมือดี โปเต้-อนุสรา กอสัมพันธ์, ปริมมี่-วิพาวีร์พัทธณ์ศิริ ฯลฯ ถือเป็นหนังรสชาติแปลกใหม่ที่ผสมผสานความรัก ที่มีทั้งความแอ็กชัน เดือด ฮา ที่แฟน ๆ ไม่ควรพลาด
![](https://img-ha.mthcdn.com/ikAI4y08ataa55GWjqXo0YcuYnw=/mthai.com/app/uploads/2022/03/image-64-3-1024x683.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/I6S6hX1IMiRtTOpWtXCVG9MOiJ0=/mthai.com/app/uploads/2022/03/image-64-4-1024x683.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/OCwIQ_ypGwlMuWOfH8GeDUN6D6E=/mthai.com/app/uploads/2022/03/image-64-5-1024x683.jpg)
ญาญ่า-อุรัสยา กล่าวว่า “เรื่อง FAST & FEEL LOVE เร็วโหด..เหมือนโกรธเธอ” ญ่ารับบทเป็น เจ ค่ะ ซึ่งคาแร็กเตอร์ของเจ คือผู้หญิงธรรมดา ๆ คนหนึ่ง ซึ่งเป็นคนที่ชิลล์มาก เป็นคนที่อะไรก็ได้ แต่ว่าในความอะไรก็ได้นั้น เป็นคนที่รักแล้วรักจริง รักแบบรักแรงมากค่ะ และที่สำคัญคือเป็นคนที่มีความเป็นแม่บ้านสูงมาก ๆ เรื่องนี้คือ เจ เขาทำงานบ้านได้ทุกอย่าง จริง ๆ ญ่า ก็ทำได้นะคะ พวกถูบ้าน ทำอาหาร ปูที่นอน ปลูกต้นไม้ แต่อาจจะไม่เก่งเท่าไหร่ ก็เลยต้องฝึกซ้อมให้ทุกอย่างดูใช่ที่สุด สำหรับเรื่องนี้ได้ร่วมงานคู่กับนัท บอกเลยว่า I love him อยากจะบอกว่าเขาเก่งมาก ตอนเข้าฉากด้วยกันเขาแสดงออกถึงความรู้สึกทุกอย่างออกมาได้ดี เขาเป็นเหมือน open book ทั้ง ๆ ที่ไม่ได้ทำอะไรมาก แต่เรารู้สึกได้ว่าเขากำลังสื่ออะไร ทำงานด้วยแล้วแฮปปี้มาก
![](https://img-ha.mthcdn.com/1RuOYIjv7AN2LSr0ESL-f6Hy-EI=/mthai.com/app/uploads/2022/03/image-64-1-1024x668.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/ItKsRw9Uonz3pmo9X8FZhXLgmhw=/mthai.com/app/uploads/2022/03/image-64-2-1024x683.jpg)
ทุกอย่างมันลงล็อกไปหมดเลย เคมีเข้ากันมากเลยค่ะ ถ้าเป็นพาร์ตเนอร์คนอื่น คิดว่ามันคงไม่ง่ายแบบนี้ อาจจะเพราะตัวจริง นัทเขาเป็นคนกวนมาก กวนในทุกที่ ทุกทาง เป็นคนตลก คนในกองจะรักเค้า ญ่าขอฝากหนัง FAST & FEEL LOVE เร็วโหด..เหมือนโกรธเธอ ด้วยนะคะ อยากให้ทุกคนไปดูกันเยอะๆ อยากให้ได้ประสบการณ์ของหนังเรื่องนี้ในฉบับของตัวเองค่ะ ว่าได้ดูแล้วรู้สึกอย่างไร สามารถเอามาใช้ในชีวิตตัวเองเกี่ยวกับความสัมพันธ์แบบนี้ได้ไหม เพราะหนังที่มีครบทุกรสเลยค่ะ อยากให้ไปดูกันนะคะ หวังว่าทุกคนจะชอบกันค่ะ”
![](https://img-ha.mthcdn.com/oBc-M8l6jfUcQWYqJGFr2dbB6Mc=/mthai.com/app/uploads/2022/03/image-64-757x1024.jpg)
เตรียมพบกับหนังแอ็กชันในชีวิตประจำวัน ที่เดิมพันด้วยความเร็วและความรัก “FAST & FEEL LOVE เร็วโหด..เหมือนโกรธเธอ” ค่าย “จีดีเอช” วันที่ 6 เมษายนนี้ ทุกโรงภาพยนตร์
#FastAndFeelLove