เข้าสู่เดือนกุมภาต้องเสริมออร่าความปัง!! แว่นท็อปเจริญ เปิดร้านต้อนรับสองนักแสดงสาวเพื่อนซี้ “เนย – ปภาดา กลิ่นสุมาลย์” และ “เม – นิศาชล ต้วมสูงเนิน” ที่ควงแขนกันมาอัพเดทเทรนด์แว่นตาหลากแบรนด์ดัง
![](https://img-ha.mthcdn.com/Sv-Zw-2MAUqjKHhmUa8lLgvSdh8=/mthai.com/app/uploads/2021/02/TCR_Chinese-New-Year-Valentines-Day-1-683x1024.jpg)
พร้อมสนุกไปกับการมิกซ์แอนด์แมตช์ลุคเก๋ เตรียมฉลองเทศกาลตรุษจีนและวันวาเลนไทน์ที่กำลังจะมาถึง งานนี้สองสาวเพลิดเพลินกับการช้อปแบบนอนสต็อป เพราะแว่นท็อปเจริญพาเหรดแว่นตามาให้ช้อปทั้งแว่นกันแดดและกรอบแว่นสายตาในราคาโปรโมชั่นสุดคุ้มโดนใจ
![](https://img-ha.mthcdn.com/-O9omSnNR_8pdQeHGtUVfpu6ZBQ=/mthai.com/app/uploads/2021/02/TCR_Chinese-New-Year-Valentines-Day-5-1024x683.jpg)
พร้อมรับส่วนลดแบบจุใจรับตรุษจีนกันแบบเฮงๆ ตลอดเดือนกุมภาพันธ์ 2564 ที่ร้านแว่นท็อปเจริญทุกสาขา และ https://shoponline.topcharoen.co.th หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Facebook.com/TopCharoenOpticalOfficial เว็บไซต์ www.topcharoen.co.th Line: @topcharoen